ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
7.300.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Công suất làm lạnh | 1.0 HP |
|---|---|
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Dưới 15 m2 (từ 30 đến 45 m3) |
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh | 9.042 Btu/h |
| Công suất điện tiêu thụ | 0.83 kW/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 4.66) |
| Điện nguồn | 1 Pha ( 220-240V ) / 50Hz |
| Tiện ích | Chế độ ngủ đêm Sleep cho người già, trẻ nhỏ
Chế độ tự làm sạch G-Clean Chức năng hút ẩm Chức năng tự chẩn đoán lỗi Cảm biến nhiệt độ iFeel Hẹn giờ bật tắt máy Khóa remote điều khiển Làm lạnh nhanh tức thì Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh Remote có đèn LED Tự khởi động lại khi có điện Tự động sấy khô dàn bay hơi X-Fan Tuỳ chỉnh điều khiển lên xuống trái phải tự động |
| Chế độ tiết kiệm điện | Real Inverter |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Cold Plasma bảo vệ sức khỏeMàng lọc mật độ cao kèm lưới lọc đa chức năng |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Turbo |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | Dài 77.9 cm – Cao 26 cm – Dày 19.5 cm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | Dài 76 cm – Cao 55 cm – Dày 26.8 cm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 9 kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 28 kg |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng Đồng – Lá tản nhiệt bằng Nhôm được phủ lớp Golden Fin |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | 15m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 10m |
| Kích thước ống đồng | 6/10 |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |