ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
17.650.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Công suất làm lạnh | 2.5 HP |
|---|---|
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 30 – 40 m2 (từ 80 đến 100 m3) |
| Loại máy | Loại máy thường |
| Công suất lạnh | 24.000 Btu |
| Công suất điện tiêu thụ | 3.01 kW/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 1 sao (Hiệu suất năng lượng 3.01) |
| Điện nguồn | 1 PH, 220 – 240 V, 50 Hz |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Turbo |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Màng lọc mật độ cao kèm lưới lọc đa chức năng |
| Tiện ích | Chức năng tự chẩn đoán lỗi
Có tự điều chỉnh nhiệt độ (chế độ ngủ đêm) Hẹn giờ bật tắt máy Khóa remote điều khiển Làm lạnh nhanh tức thì Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh Tự khởi động lại khi có điện Tự động sấy khô dàn bay hơi X-Fan |
| Kích thước dàn lạnh | Dài 107.8 cm – Cao 24.6 cm – Dày 32.5 cm |
| Kích thước dàn nóng | Dài 94.7 cm – Cao 70 cm – Dày 36.5 cm |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Khối lượng tịnh dàn lạnh | 17 Kg |
| Khối lượng tịnh dàn nóng | 48 Kg |
| Kích thước ống đồng | 6/16 |