ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
6.300.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Công suất làm lạnh | 1.0 HP |
|---|---|
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | <15m2 |
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh | 9.110 Btu |
| Công suất điện tiêu thụ | 0.75 kW/h |
| Điện nguồn | 1 phase / 220-240v/ 50-60Hz |
| Tiện ích | Chức năng hút ẩm
Có tự điều chỉnh nhiệt độ (chế độ ngủ đêm) Dàn nóng/lạnh BlueFin hạn chế ăn mòn Hoạt động siêu êm Quiet Hẹn giờ bật tắt máy Khóa remote điều khiển Làm lạnh nhanh tức thì Thổi gió dễ chịu (cho trẻ em, người già) Tự khởi động lại khi có điện Tự làm sạch dàn lạnh Aqua Fresh |
| Chế độ tiết kiệm điện | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 4.9) |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | Dài 81 cm – Cao 28 cm – Dày 20 cm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | Dài 84.5 cm – Cao 54.4 cm – Dày 29.7 cm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 9 kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 25 kg |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng Đồng – Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | 15m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 10m |
| Kích thước ống đồng | 6/10 |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |