ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
13.200.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 20 – 30 m2 (từ 60 đến 80 m3) |
|---|---|
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh | 18.000 BTU |
| Công suất điện tiêu thụ | 1.73 kW/h |
| Điện nguồn | 220 – 240 V |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Bộ lọc bụi HD |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Turbo |
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống, trái phải tự động |
| Tiện ích | Ống thoát nước 2 chiều tiện lợi trong lắp đặt, Chống ăn mòn dàn lạnh – GoldGuard, Follow me – Điều chỉnh hướng gió tự động, Ionizer tạo Ion, Cảnh báo rò rỉ gas, Có tự điều chỉnh nhiệt độ (chế độ ngủ đêm), Làm lạnh nhanh tức thì, Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh, Chức năng tự làm sạch |
| Kích thước dàn lạnh (RxCxS) | 957x302x233 mm |
| Kích thước dàn nóng (RxCxS) | 880x513x320 mm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 10.7 Kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 30.6 Kg |