ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
8.850.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Dưới 60 m3 |
|---|---|
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh | 12.300 BTU |
| Công suất điện tiêu thụ | ~1.1 kW/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 5.3) |
| Lưu lượng gió | 720m3)/h |
| Điện nguồn | 220/1/50 (V/Ph/Hz) |
| Chế độ tiết kiệm điện | inverter |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Hyper Cool |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 300 x 866 x1 96 |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 389 x 952 x 283 |
| Trọng lượng dàn lạnh | 10 kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 26.5kg |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Các lá nhôm tản nhiệt ở dàn lạnh và dàn nóng được phủ lớp chống ăn mòn màu xanh, cho tuổi thọ dài lâu và góp phần tiết kiệm năng lượng. |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | 3, 12 |
| Kích thước ống đồng | 6, 10 |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |