ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
10.300.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 15 – 20 m2 (từ 40 đến 60 m3) |
|---|---|
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh | 12.000 BTU |
| Công suất điện tiêu thụ | 1060 W |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao |
| Điện nguồn | AC 220V/50Hz |
| Tiện ích | Điều chỉnh hướng gió/Fix & Swing, Điều chỉnh tốc độ quạt, Tự động khởi động lại, Cài đặt thời gian tắt máy |
| Chế độ tiết kiệm điện | Công nghệ Hybrid Inverter, Bộ điều khiển DC Hybrid Inverter, Tính Năng Tiết Kiệm Điện (ECO) |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Công nghệ diệt khuẩn IAQ, Bộ lọc chống nấm mốc, Công nghệ chống bám bẩn Magic Coil, Chức năng tự làm sạch |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Hi Power |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 293x798x230 mm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 530x660x240 mm |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | Tối đa 15 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 12 m |
| Kích thước đường ống | 6/10 |
| Nơi lắp ráp | Thái Lan |
| Năm ra mắt | 2021 |