ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
13.900.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 20 – 30 m2 (từ 60 đến 80 m3) |
|---|---|
| Loại máy | Loại máy thường |
| Công suất lạnh | 18.000 BTU |
| Công suất điện tiêu thụ | 1.65 kW/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 3 sao (Hiệu suất năng lượng 3.43) |
| Điện nguồn | AC 220V/50Hz |
| Tiện ích | Hẹn giờ tắt, Làm lạnh nhanh tức thì, Chức năng tự làm sạch, điều chỉnh 7 tốc độ quạt |
| Chế độ tiết kiệm điện | Eco |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Bộ lọc Toshiba IAQ, Công nghệ chống bám bẩn Magic coil, Bộ lọc chống nấm mốc |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Hi Power |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 320x1050x250 mm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 550x780x290 mm |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng Đồng – Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | Tối đa 20 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 8 m |
| Kích thước đường ống | 6/12 |
| Nơi lắp ráp | Thái Lan |
| Năm ra mắt | 2018 |