ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
12.200.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 15 – 20 m2 (từ 40 đến 60 m3) |
|---|---|
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh | 11,900 BTU |
| Chỉ số hiệu suất năng lượng (CSPF) | 4,97 |
| Điện nguồn | 220V |
| Công suất tiêu thụ | 1.07 Kw/h |
| Tiện ích | Làm lạnh nhanh tức thì, Chế độ hẹn giờ kép, Hoạt động siêu êm, chế độ khử ẩm nhẹ, chế độ ngủ |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Công nghệ NanoeTM, Công nghệ Nanoe G |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Thiết kế Big Flap |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 290 x 779 x 209 mm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 542 x 780 x 289 mm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 8 Kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 24 Kg |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | Tối đa 20 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 15 m |
| Kích thước ống đồng | 6/10 |
| Nơi lắp ráp | Malaysia |
| Năm ra mắt | 2021 |