ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
12.000.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Công suất làm lạnh | 1.0 HP |
|---|---|
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Dưới 15m2 (từ 60 đến 80 m3) |
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh | 8.700 Btu/h |
| Công suất điện tiêu thụ | 0.68Kw/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 5.85) |
| Điện nguồn | 1 Pha ( 220-240V ) / 50Hz |
| Tiện ích | Chế độ iAuto X làm lạnh nhanh
Chức năng khử ẩm Chức năng lọc không khí nanoe-G ECO tích hợp A.I tiết kiệm điện Hẹn giờ bật tắt máy Điều khiển bằng điện thoại, có wifi Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Lọc bụi kháng khuẩn khử mùi: Nanoe G, Nanoe X |
| Chế độ làm lạnh nhanh | iAuto-X |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | Dài 87 cm – Cao 29.5 cm – Dày 22.9 cm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | Dài 65 cm – Cao 51.1 cm – Dày 23 cm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 10 kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 18 kg |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Đồng |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | 20m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 15m |
| Kích thước ống đồng | 6/10 |
| Nơi sản xuất | Malaysia |