ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
14.200.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 20 – 30 m2 (từ 60 đến 80 m3) |
|---|---|
| Loại máy | Loại máy thường |
| Công suất lạnh | 17,401 BTU/h |
| Công suất điện tiêu thụ | 1.6 KW |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 3 sao |
| Lưu lượng gió (m3/min (Hi/Me/Lo) | Dàn lạnh : 12.8, Dàn nóng : 38 |
| Điện nguồn | 1 Pha, 220/240V, 50Hz |
| Tiện ích | Chức năng tiết kiệm điện, Chức năng đảo gió, Chức năng lọc khuẩn, Chế độ làm lạnh nhanh, Chế độ tự động, Chế độ khử ẩm, Chế độ định giờ tắt máy, Chế độ định giờ khởi động, Chế độ định giờ tắt/mở máy / Định giờ tắt mở máy trong 24h, Chế độ ngủ, Chức năng tự động báo lỗi khi có sự cố, Nút khởi động, Chức năng tự khởi động, Nút nhấn dạ quang |
| Chế độ tiết kiệm điện | Econo |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Chức năng lọc khuẩn Self Clean Operation |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Chế độ công suất cao để đạt được nhiệt độ làm lạnh nhanh trong vòng 15 phút |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 309 x 890 x 251 mm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 640 x 850 (+65) x 290 mm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 12 Kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 39 Kg |
| Loại Gas | Gas R410A |
| Kích cỡ đường ống | Đường lỏng : ᶲ 6.35 (1/4”) mm, Đường gas : ᶲ 15.88 (5/8”) mm |
| Nơi lắp ráp | Thái Lan |