ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
22.200.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 30 – 40 m2 (từ 80 đến 120 m3) |
|---|---|
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh | 22.180 BTU |
| Công suất điện tiêu thụ | 2 kW/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao |
| Tiện ích | Chức năng làm sách Frost wash, Tốc độ quạt 4 cấp, Điều khiển vô cấp, chế độ Refresh, Dàn nóng chống ăn mòn, Bảng điều khiển có thể tháo rời, chế độ khô ráo, chế độ yên tĩnh, cài đặt thời gian 12h, hẹn giờ ngủ, vỏ ngoài chống gỉ, tự động khởi động lại, ống nước thay đổi linh hoạt, hộp kim loại chống cháy. |
| Chế độ tiết kiệm điện | Econo |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Lưới lọc thông thường |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Powerful |
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Kích thước dàn lạnh | Dài 90 cm – Cao 30 cm – Dày 23 cm – Nặng 10 kg |
| Kích thước dàn nóng | Dài 85 cm – Cao 67 cm – Dày 29.8 cm – Nặng 43 kg |
| Độ ồn trung bình của dàn lạnh/dàn nóng | ~40 dB |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | – |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | Tối đa 30 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 20 m |
| Kích thước ống đồng | 6/12 |
| Năm ra mắt | – |
| Nơi sản xuất | Malaysia |