ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
6.250.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Công suất làm lạnh | 1.0 HP |
|---|---|
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Dưới 15 m2 (từ 30 đến 45 m3) |
| Loại máy | Loại máy thường |
| Công suất lạnh | 9.000 Btu |
| Công suất điện tiêu thụ | 0.82 kW/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 2 sao (Hiệu suất năng lượng 3.41) |
| Điện nguồn | 1 Pha ( 220-240V ) / 50Hz |
| Tiện ích | Chế độ ngủ đêm Sleep cho người già, trẻ nhỏ
Chức năng tự chẩn đoán lỗi Hẹn giờ bật tắt máy Khóa remote điều khiển Làm lạnh nhanh tức thì Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh Tự khởi động lại khi có điện Tự động sấy khô dàn bay hơi X-Fan |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Màng lọc mật độ cao kèm lưới lọc đa chức năng |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Turbo |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | Dài 79 cm – Cao 27.5 cm – Dày 20 cm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | Dài 77.6 cm – Cao 54 cm – Dày 27 cm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 9kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 28kg |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng Đồng – Lá tản nhiệt bằng Nhôm được phủ lớp Golden Fin |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | 15m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 10m |
| Kích thước ống đồng | 6/10 |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |