ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
31.950.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Công suất làm lạnh | 3.0 HP |
|---|---|
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 40 – 50 m2 (từ 100 đến 120 m3) |
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh | 24.200 BTU |
| Công suất điện tiêu thụ | 2.28 kW/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 4.61) |
| Tiện ích | Có tự điều chỉnh nhiệt độ (chế độ ngủ đêm), Thổi gió dễ chịu (cho trẻ em, người già), Chức năng tự chẩn đoán lỗi, Hẹn giờ bật tắt máy, Làm lạnh nhanh tức thì, Tự khởi động lại khi có điện, Chế độ làm khô, Intelligent Eye cảm biến chuyển động |
| Chế độ tiết kiệm điện | Econo, Mắt thần thông minh |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Phin lọc khử mùi xúc tác quang Apatit Titan |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Powerful |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 290 x 1,050 x 250 mm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 770 x 900 x 320 mm |
| Loại Gas | Gas R410A |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | Tối đa 30 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 20 m |
| Kích thước đường ống | 6.4/15.9 |