ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
9.800.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Dưới 15 m2 (từ 30 đến 45 m3) |
|---|---|
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh | 8.500 BTU |
| Công suất điện tiêu thụ | 0.92 kW/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 4.66) |
| Tiện ích | Chế độ chỉ sử dụng quạt – không làm lạnh, Chức năng hút ẩm, Thổi gió dễ chịu (cho trẻ em, người già), Hẹn giờ bật tắt máy, Làm lạnh nhanh tức thì, Tự khởi động lại khi có điện |
| Chế độ tiết kiệm điện | Econo |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Lưới lọc bụi HD |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Powerful |
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | Dài 77 cm – Cao 28.5 cm – Dày 22.6 cm – Nặng 8 kg |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | Dài 69.5 cm – Cao 41.8 cm – Dày 24.4 cm – Nặng 19 kg |
| Độ ồn trung bình của dàn lạnh/dàn nóng | 34 / 42 dB |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng Đồng – Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | Tối đa 15 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 12m |
| Kích thước ống đồng | 6/10 |
| Năm ra mắt | 2020 |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |