ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
21.850.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 30 – 40 m2 (từ 80 đến 120 m3) |
|---|---|
| Loại máy | Loại máy thường |
| Công suất lạnh | 22.000 BTU |
| Công suất điện tiêu thụ | 1.9 kW/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 3 sao (Hiệu suất năng lượng 3.5) |
| Tiện ích | Chế độ chỉ sử dụng quạt, không làm lạnh, Làm lạnh nhanh tức thì, Hẹn giờ bật tắt máy, Chức năng hút ẩm |
| Chế độ tiết kiệm điện | – |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Tấm vi lọc bụi |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Powerful |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | Dài 105 cm – Cao 29 cm – Dày 23.8 cm – Nặng 12 kg |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | Dài 84.5 cm – Cao 59.5 cm – Dày 30 cm – Nặng 40 kg |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | 20m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 15m |
| Kích thước ống đồng | 6/16 |
| Nơi sản xuất | Thái Lan |
| Năm ra mắt | 2018 |