ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
10.900.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
Với việc tích hợp cảm biến mắt thần thông minh một khu vực, máy lạnh này sẽ tự động tăng nhiệt độ lên 2 độ C khi phát hiện không có người trong phòng nhằm tiết kiệm điện hiệu quả.
Trong trường hợp ngược lại, khi có chuyển động lại trong phòng, máy sẽ tự quay về chế độ hoạt động ban đầu để cho bạn bầu không khí thư giãn như mong muốn.
Bạn có thể sử dụng chế độ Econo trên máy lạnh Daikin, chế độ này sẽ giảm công suất hoạt động, góp phần nâng cao hiệu quả tiết kiệm điện hơn nhưng vẫn không ảnh hưởng đến sự thoải mái của bạn.
Máy lạnh Daikin này được trang bị chức năng vận hành siêu êm, duy trì nhiệt độ ổn định khi máy nén hoạt động với tần số thấp. Tạo ra không gian yên tĩnh để làm việc, học tập,… được tập trung hơn.
Phin lọc Enzyme Blue là một trong những công nghệ đặc biệt, có thể loại bỏ hơn 90% mùi hôi trong vòng 1 giờ, ngăn ngừa dị ứng hiệu quả và giảm 99.9% một số loại vi khuẩn như: Staphylococcus aureus, E.coli, Klebsiella pneumonia…
Ngoài ra, với phin lọc PM 2.5 có thể bắt giữ được các hạt bụi có kích thước siêu nhỏ trong không khí, cho không khí trong nhà thêm sạch sẽ.
Lưu ý: Phin lọc Enzyme Blue là mặc định có trên sản phẩm, phin lọc PM 2.5 không đi kèm với sản phẩm, khách hàng có nhu cầu lắp đặt có thể liên hệ hãng để được hỗ trợ.
Máy lạnh hoạt động lâu ngày thì dàn lạnh dễ bị ẩm mốc, gây ra mùi hôi khó chịu và gây ảnh hưởng không tốt cho sức khoẻ. Máy lạnh Daikin trang bị chức năng chống ẩm mốc, cánh quạt sẽ tiếp tục hoạt động thêm 1 giờ sau khi tắt máy, giúp loại bỏ hơi ẩm trong máy, mang đến cho bạn một bầu không khí trong lành.

Với chế độ này cánh quạt đảo gió được thiết kế hướng lên giúp ngăn ngừa các luồng khí lạnh thổi trực tiếp vào người bạn gây nhức mỏi, lạnh buốt.
Khi cúp điện đột ngột, máy lạnh sẽ tự động ghi nhớ các cài đặt hiện tại như nhiệt độ, hướng gió,… và khi có điện lại, máy sẽ tự thiết lập lại các thông số đã ghi nhớ trước đó mà không cần sự can thiệp từ người dùng.
Với gas R-32, máy lạnh Daikin Inverter 1.0 HP FTKC25UAVMV sẽ giúp làm lạnh nhanh chóng với hiệu suất cao, góp phần tiết kiệm điện năng cho gia đình. Không chỉ vậy, gas R-32 còn được đánh giá là một sản phẩm thân thiện với môi trường, không tạo ra nguy cơ gây nên hiệu ứng nhà kính.
Nhìn chung máy lạnh Daikin Inverter 1.0 HP FTKC25UAVMV bên cạnh thiết kế tinh tế thì còn được trang bị nhiều công nghệ hiện đại nâng cao khả năng tiết kiệm điện cho gia đình. Nếu bạn đang có nhu cầu chọn mua một chiếc máy lạnh cho căn phòng dưới 15 m² của gia đình thì đây là một sản phẩm đáng cân nhắc với mức giá phù hợp nhưng lại có thể tiết kiệm đáng kể chi phí điện của gia đình.
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Dưới 15 m2 (từ 30 đến 45 m3) |
|---|---|
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh | 8.500 BTU |
| Công suất điện tiêu thụ | 0.68 kW/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 5.35) |
| Tiện ích | Làm lạnh nhanh tức thì, Tự khởi động lại khi có điện, Chức năng tự chẩn đoán lỗi, Hẹn giờ bật tắt máy, Chức năng hút ẩm, Hoạt động siêu êm, Thổi gió dễ chịu (cho trẻ em, người già) |
| Chế độ tiết kiệm điện | Econo, Mắt thần thông minh |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Phin lọc khử mùi xúc tác quang Apatit Titan |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Powerful |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | Dài 77 cm – Cao 28.3 cm – Dày 22.3 cm – Nặng 8 kg |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | Dài 65.8 cm – Cao 55 cm – Dày 27.5 cm – Nặng 23 kg |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | Tiêu chuẩn 5 m – Tối thiểu 3 m – Tối đa 15 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 12m |
| Kích thước ống đồng | 6/10 |
| Năm ra mắt | 2019 |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |