ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
16.200.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 20- 30m2 |
|---|---|
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh | ~21.000 BTU/h |
| Công suất điện tiêu thụ | 1.23 kwh |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Tấm lọc bụi mịn PM 2.5 |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 325 x 1032 x 224 mm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 585 x 810 x 280 mm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 12.5 kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 33 kg |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Đồng |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | 25 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 10 m |
| Kích thước ống đồng | 6-16 |
| Nơi sản xuất | Thái Lan |