ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
7.350.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
Casper tiếp tục chào đón thành viên mới: Máy lạnh Casper G Series với những tính năng làm nên thương hiệu Máy lạnh Casper. .
Series sản phẩm mới 2021 được Casper đầu tư vào thiết kế sản phẩm giúp tối ưu trải nghiệm người dùng, đồng thời gia tăng sự tinh tế, đơn giản nhưng sang trọng cho ngoại hình sản phẩm. Lựa chọn điều hòa Casper cho không gian sống sẽ là 1 lựa chọn thông minh, tinh tế, không gian nội thất trong gia đình được kết hợp hài hòa, thể hiện được gu trong lối sống của gia chủ



Nhờ có tính năng làm sạch thông minh được tích hợp sẵn trên , chỉ với 1 nút bấm từ điều khiển từ xa, máy sẽ kích hoạt chế độ tự động làm sạch dàn giúp loại bỏ các bụi bẩn tích tụ trên bề mặt dàn và mang lại hiệu quả làm sạch tối ưu.

Cùng cơ chế vận hành thông minh: điều chỉnh nhiệt độ cài đặt theo đường hình xoắn thay vì đường thẳng như truyền thống. Nhiệt độ cài đặt luôn nằm trong khoảng cơ chế i-Saving, do vậy, máy nén không cần thay đổi hoạt động quá nhiều khi nhận lệnh thay đổi nhiệt độ 1 cách đột ngột từ người sử dụng. sử dụng công nghệ i-Saving, khi nhiệt độ môi trường xung quanh đạt tới nhiệt độ cài đặt, máy nén sẽ tự động giảm tần số hoạt động xuống chỉ còn 1 Hz, giúp giảm điện năng tiêu thụ xuống có thể còn 0.3W.
Remote của máy lạnh được tích hợp một bộ cảm biến nhiệt, có thể cảm nhận được nhiệt độ cơ thể của người sử dụng. Khi kích hoạt chức năng iFeel, máy lạnh sẽ nhận được tín hiệu từ remote và điều chỉnh tăng hoặc giảm nhiệt độ cài đặt theo nhiệt độ cơ thể người dùng. Chế độ iFeel có thể được kích hoạt chỉ với một phím nhấn trên remote, hoạt động ở mức từ 25 – 28 độ C. Nhờ đó, bạn có thể thoải mái tận hưởng một không gian mát lạnh đúng chuẩn, tránh nhiệt độ quá thấp gây ảnh hưởng đến sức khỏe hay quá nóng khó chịu.



Vệ sinh hệ thống điều hòa không còn là nỗi lo bởi khả năng tự động làm sạch dàn lạnh của công nghệ Self Clean. Hệ thống làm lạnh sẽ luôn được vệ sinh, đảm bảo sạch bụi bẩn, duy trì khả năng làm lạnh của thiết bị.
Casper đầu tư vào thiết kế sản phẩm giúp tối ưu trải nghiệm người dùng, đồng thời gia tăng sự tinh tế, đơn giản nhưng sang trọng cho ngoại hình sản phẩm. Lựa chọn điều hòa Casper cho không gian sống sẽ là 1 lựa chọn thông minh, tinh tế, không gian nội thất trong gia đình được kết hợp hài hòa, thể hiện được gu trong lối sống của gia chủ.


Đặc biệt, series HC-IA32 được nâng cấp tính năng chuyên sâu về LÀM SẠCH KHÔNG KHÍ, dòng Coupe Series HC-IA32 trang bị Tấm Lọc ion Bạc (Ag+) kháng khuẩn, loại bỏ vi khuẩn E.Coli, khuẩn tụ cầu vàng, hiệu quả tới 99,99% sau 24h.
Chế độ Dimmer tùy chỉnh nhiệt độ giúp không gian phòng sau khi bật điều hòa trở nên dễ chịu và trong lành hơn.
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | < 30 m2 |
|---|---|
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh | 12000 BTU |
| Công suất điện tiêu thụ | 1.1 kwh |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Tấm lọc bụi mịn PM 2.5 |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 811x278x199 |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 712x276x459 |
| Trọng lượng dàn lạnh | 8.5 kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 22 kg |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Đồng |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | 20 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 10 m |
| Kích thước ống đồng | 6-10 |
| Nơi sản xuất | Thái Lan |