ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
13.650.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG

Máy Lạnh LG inverter thiết kế sang trọng
Máy lạnh LG inverter 2HP v18enf thiết kế kiểu dáng đơn giản được bao phủ xung quanh bởi sắc trắng tự nhiên mang đến cho không gian nhà bạn trở nên sang trọng và hiện đại hơn. Với công suất 2 HP rất hợp lý cho không gian phòng tầm 25 -30 m2.


Máy lạnh LG v18enf DUAL Cool còn mang đến khả năng làm lạnh nhanh hơn tới 40% so với điều hòa thông thường. Nhờ hiệu suất mạnh mẽ của máy nén “kép” DUAL Inverter được tích hợp đến 2 motor nén đặt lệch pha giúp máy nén có t hể hoạt động ổn định ở tốc độ cao hơn


Chiếc máy lạnh LG này hoạt động sẽ không có tình trạng luồng gió lạnh thổi trực tiếp vào người, mà khi nhiệt độ đạt đến như cài đặt mong muốn, cánh đảo gió sẽ hướng luồng gió lên trần nhà, làm lạnh đồng đều khắp căn phòng mang đến giấc ngủ thỏa mái và ngon hơn.

Tính năng kiểm soát năng lượng chủ động trên máy lạnh LG V18ENF. Giúp người dùng có thể tùy chọn 4 mức công suất cho máy thùy thuộc vào nhu cầu của mình .
Tuy nhiên vẫn đảm bảo công suất hoạt động của máy nén một cách tối ưu nhất để duy trì mức nhiệt độ lí tưởng theo cài đặt. Để từ đó giúp tiết kiệm điện hiệu quả khi sử dụng.

| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 20 – 30 m2 (từ 60 đến 80 m3) |
|---|---|
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh | 18,000 BTU/H |
| Công suất điện tiêu thụ | Tối thiểu: 270, Trung bình: 1,540, Tối đa: 2,000 (W) |
| Lưu lượng gió | Max: 18.5, H: 12.4, M: 9.7, L: 8.0 (m3/phút) |
| Điện nguồn | 1/220-240V/50Hz |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 998 x 345 x 210 mm mm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 770 x 545 x 288 mm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 11.2 Kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 32.5 Kg |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | (Tối thiểu/ Tiêu chuẩn/ Tối đa) 3 / 7.5 / 15 |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 7 m |
| Kích thước ống đồng | 6/12 |
| Nơi lắp ráp | Thái Lan |
| Năm ra mắt | 2021 |