ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
12.500.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Dưới 25 m2 |
|---|---|
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh | 17000 BTU |
| Công suất điện tiêu thụ | 1.748 KW |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao (Hiệu suất năng lượng 4.5) |
| Điện nguồn | 1 Pha, 220~240 V, 50Hz |
| Tiện ích | Chế độ Wind-Free cho hơi lạnh thoải mái, Chế độ Good Sleep, Bộ 3 bảo vệ tăng cường, Tự khởi động lại khi có điện, Hẹn giờ bật tắt máy, Công nghệ chống ăn mòn Durafin, Có tự điều chỉnh nhiệt độ (chế độ ngủ đêm), Hoạt động siêu êm, Chức năng tự làm sạch |
| Chế độ tiết kiệm điện | Digital Inverter |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Lưới lọc vi khuẩn và bụi bẩn Easy Filter |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Fast Cool & Comfort Cool |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 957*302*213 mm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 800*554*333 mm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 11.5 kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 28.9 kg |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | 10.0 m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 10.0 m |
| Kích thước ống đồng | 6, 12 |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |