ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
7.400.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | 15 -20 m2 |
|---|---|
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh | 12000 BTU |
| Công suất điện tiêu thụ | 1.17 kW/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao |
| Tiện ích | Chức năng tự chẩn đoán lỗi. Có tự điều chỉnh nhiệt độ (chế độ ngủ đêm). Thổi gió dễ chịu (cho trẻ em, người già). Hẹn giờ bật tắt máy Làm lạnh nhanh tức thì. Chế độ điều chỉnh nhiệt độ chính xác iFeel. Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh. Chức năng tự làm sạch. |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Lưới lọc bụi HD |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Turbo |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 296 x 837 x 205mm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 810x 545x285mm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 10kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 23 kg |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Nhôm |
| Nơi sản xuất | Thái Lan |