ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
8.800.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Công suất làm lạnh | 1.5 HP |
|---|---|
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 15 – 20 m2 (từ 40 đến 60 m3) |
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh | 11,600 (1,400-11,300) Btu/hr |
| Công suất điện tiêu thụ | 1420 W |
| Điện nguồn | 220-240/1/5 V/Ph/Hz |
| Tiện ích | Hỗ trợ tính năng wifi, Dàn nóng kép giúp tản nhiệt tốt hơn, Công nghệ Ionizer bảo vệ sức khỏe tốt nhất, Độ ồn tối thiểu 20dB, Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -25⁰C đến 52⁰C |
| Lưu lượng không khí | 371 CFM, 630 CMH |
| Tốc độ quạt | Turbo/Hi/Me/Lo/Auto |
| Kích thước máy (W*H*D) | Trong nhà : 837*296*205 mm+-5, Ngoài nhà : 710*500*240 mm+-5 |
| Kích thước bao bì (W*H*D) | Trong nhà : 890*360*270 mm+-5, Ngoài nhà : 780*570*345 mm+-5 |
| Kích thước dàn ống lạnh | Ống ga : 9.52(3/8″) mm(inch), Ống lỏng : 6.35(1/4″) mm(inch) |
| Khối lượng tịnh | Trong nhà : 9 kg+-0.5, Ngoài nhà : 21 kg+-0.5 |
| Khối lượng bao bì | Trong nhà : 11.5 kg+-0.5, Ngoài nhà : 24 kg+-0.5 |
| Loại Gas | R410A |
| Nơi sản xuất | Malaysia |