ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Dưới 15 m2 (từ 30 đến 45 m3) |
|---|---|
| Loại máy | Inverter |
| Công suất lạnh (BTU/giờ, KW) | 9,000/2.64 |
| Công suất điện tiêu thụ | 805 W |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | 5 sao |
| Lưu lượng gió | 10.4/9.6/7.9/5.7 |
| Điện nguồn | 220V, 50Hz |
| Tính năng | Chế độ Breeze (gió tự nhiên), Có tự điều chỉnh nhiệt độ (chế độ ngủ đêm), Thổi gió dễ chịu (cho trẻ em, người già), Làm lạnh nhanh tức thì, Hẹn giờ bật tắt máy, Tự khởi động lại khi có điện, Chế độ ngủ dành cho trẻ em |
| Kích thước dàn lạnh (RxCxS) | 877 × 292 × 222 mm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 598 × 495 × 265 mm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 8 Kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 18 Kg |
| Loại gas | R-32 |
| Kích thước ống đồng | 6/10 |
| Nơi lắp ráp | Thái Lan |
| Năm ra mắt | 2019 |