ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
- Vận hành cực kỳ êm ái
- Giúp mang lại sự thoải mái cho không gian sống và đáp ứng nhu cầu điều hòa không khí của người dùng.
15.000.000 ₫
Ưu đãi: chi tiết
Liên Hệ Tư Vấn : 091 944 1557 - trang
YÊN TÂM MUA HÀNG TẠI ĐIỆN MÁY TÂN KHANG
Hàng chính hãng 100% – Bảo hành tận nhà theo chính sách của hãng
Miễn phí giao hàng
Bảo hành sản phẩm nhanh gọn chỉ với số điện thoại của khách hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình
Bảo Hành Lắp Đặt Máy Lạnh 1 Năm
HỔ TRỢ TRẢ GÓP QUA THẺ TÍN DỤNG
| Công suất làm lạnh | 1.5 HP |
|---|---|
| Loại máy | Inverter |
| Công suất điện tiêu thụ | 1,000 (160-1,440) W |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 300mm x 838mm x 240mm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 550mm × 675mm × 284mm |
| Trọng lượng dàn lạnh | 11kg |
| Trọng lượng dàn nóng | 25kg |
| Công suất lạnh | 11,900 (4,100-14,000) Btu/h |
| Nhãn năng lượng tiết kiệm điện | tiết kiệm điện 5 sao (CSPF 5.56) |
| Lưu lượng gió | Min 4.5 m3/phút Max 11.3 m3/phút |
| Điện nguồn | 1 pha, 220-240V, 50Hz / 220-230V, 60 Hz |
| Tiện ích | UPER PCB – Bảo Vệ Bo Mạch Khi Điện Áp Thay Đổi, Dàn tản nhiệt ống đồng cánh nhôm chống ăn mòn, Cảm Biến Ẩm – Humidity Sensor, Công nghệ Streamer – Công nghệ Daikin, Mắt thần thông minh, Dàn tản nhiệt Microchannel chống ăn mòn, Dàn Nóng và Dàn Lạnh hoạt động êm, Kết nối Wifi,… |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Chức năng Chống Ẩm Mốc kết hợp STREAMER, hin lọc Enzyme Blue kết hợp PM2.5 |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Coanda |
| Loại Gas | Gas R32 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống đồng cánh nhôm chống ăn mòn |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | 15m |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa dàn nóng – lạnh | 12m |
| Kích thước ống đồng | 6/10 |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |